1.ไส้เดือน พันธ์ AF ราคากิโลละ 500 บาท
2.ปุ๋ยมูลไส้เดือน ราคา กิโลละ 8 บาท (กระสอบละ 200 บาท/25 kg)
3.ดินเลี้ยงไส้เดือน (หมายถึง มูลไส้เดือน บวก ไส้เดือน กระสอบละ 20 kg 300บาท) ราคาถูกเพราะ ไม่ต้องทำการร่อนไส้เดือนและตากมูลให้แห้ง เพื่อลดขั้นตอน ขายในราคาพิเศษ เหมาะสำหรับท่านที่จะนำไปเลี้ยงไส้เดือนต่อ มีไส้เดือนติดไปเกือบ ครึ่งกิโล เอาไปใส่แปลงปลูกพร้อม เพื่อเป็นดินและปุ๋ย
4.ขี้วัวนม ตีละเอียด สำหรับเลี้ยงไส้เดือน กระสอบใหญ่ กระสอบละ 50 บาท
5.เบดดิ้ง สำหรับเลี้ยงไส้เดือน กระสอบละ 100 บาท มี 20 กิโล
ราคานี้ไม่รวมค่าจัดส่ง
หมักขี้วัว โดยแช่น้ำไว้ นาน นาน เพื่อให้กินน้ำ แล้วเอาขึ้นมาใส่ตะกร้า เพื่อให้เป็นเบดดิ้งสำหรับไส้เดือน